Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Mini Shop  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share|

Nói chuyện với AFS

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Tác giảThông điệp

devilboy8296
Devil Forever ♥ SNSD  Jessica is NO.1
devilboy8296
Devil Forever ♥ SNSD
Jessica is NO.1

Tổng số bài viết : 55

Nói chuyện với AFS Empty

Hãy ngẩng mặt lên và nhìn thẳng vào Sone,tôi thay mặt cho toàn thể các Sone trên thế giới nói chuyện với các bạn AFS(mình đã dùng từ bạn với các AFS sở dĩ là vì mình muốn có 1 cuộc nói chuyện vui vẻ và cả 2 bên cùng hiểu ra vấn đề)
Điều đầu tiên tôi muốn nói là tại sao các bạn lại ghét SNSD nói chung và Jessica nói riêng đến vậy,cho mình mạn phép ghi ra lý do(nhưng cố thể sẽ koh đúng lắm)
1.Các bạn nữ có phải vì các bạn đang ganh tỵ với sắc đẹp của họ (xin lỗi tôi nói thẳng trên thực tế SNSD cũng có rất nhiều fan nữ,ngay cả Jessica cũng koh ngoại lệ)
2.Hay nhóm của các bạn hâm mộ koh leo dc lên những bảng xếp hạng cao và nổi tiếng (chính ra mà nói hâu như các bạn AFS cũng toàn hâm mộ BB hay DBSK hoặc BEG hay 2EN1 thỳ làm gì có chuyện koh leo dc lên đúng koh?)
3.Hay là nhòm các bạn hâm mộ có ít show hơn SNSD? (mà có nhiều show để làm gì khi đến 1 giấc ngủ cũng koh tròn,mình cá là nếu các unnie SNSD nếu cho các nhóm khác dc cái lịch dày đặc và thay vào dó là 1 cái lịch dễ thở hơn thỳ mình chắc chắn là các unnie sẽ cho ngay)
Thành thật mà nói Sone chúng tôi cũng có lỗi nhưng nói đy cũng phải nói lại nếu dc bạn koh đụng chạm vào idol của chúng tôi thỳ đâu đến mức đưa nhau ra mà chửi mà đánh thậm chí chửi cả idol của nhau.Có nhưng trường hợp 2 người là bạn thân nhưng vì hâm mộ 2 nhóm khác nhau và fan của 2 nhóm koh độ trời chung với nhau (nếu biết cách thỳ vẫn sẽ là bạn dc) nhưng chỉ vì thế mà tình bạn giữ họ bị rạn nứt
Các AFS bảo là SNSD koh thực lực mà chỉ nhờ vào ông chú của Sunny?Tôi xin nói thẳng nếu koh có thực lực thỳ kể cả có chú cũng chẳng làm dc gì vì koh có fan vì vậy về việc nhờ chú của Sunny chỉ là 1 phần nhỏ tất cả vẫn dựa vào chính sức lao động của mình.Nếu nhờ chú mà vào dc thỳ cần gì phải thức dậy vào 5h sáng và chỉ có 5 phút dc nghỉ ngơi?????
Người ta nói ghét thỳ chừa mặt nó ra,các bạn đã ghét SNSD như thế thỳ cứ chừa mặt họ ra,làm sao các bạn cứ phải soi mói vào làm gì cho mỏi mặt mệt đầu phí thời gian,cái thời gian đấy các bạn có thể ngồi để tìm show hoặc các clip của nhòm mình hâm mộ nhưng các bạn soi thậm chí còn kĩ hơn cả Sone các bạn soi đến từng cm.Koh những thế các bạn còn bỏ công bỏ sức ra để sub nhưng bài vớ vẩn các bạn đã có tài năng như vậy tại sao koh sub những bài của nhóm bạn hay sub những bộ phim hoạt hình nổi tiếng ở Nhật như one piece,yu-gi-oh! GX,...
Trên mạng có rất nhiều bạn nói là mặt các unnie đắp bằng silicon.Trên thực tế ai cũng biết silicon chỉ để nâng...nếu các bạn nói như vậy thỳ càng muốn tỏ ra mình là người koh hiểu biết.Tuy SNSD cũng có phẫu thuật nhưng họ chỉ nâng mũi hoặc sửa căm để cho hợp khi biểu diễn trước fan thôi.Khuôn mặt do cha sinh mẹ đẻ ra sửa đy cũng thấy đau lòng lắm chứ
Các bạn chỉ biết chửi idol người khác mà koh nghĩ đến idol mình nếu các bạn chửi idol người khác thỳ đương nhiên idol của bạn sẽ nhận lại những câu đó có khi còn kinh hơn như vậy thỳ chả khác nào chính các bạn đang chửi vào mặt idol mình
Mình viết bài này chỉ để khuyên các AFS chứ koh muốn làm tổn thương ai hết,mình biết chỉ dựa vào bài này thỳ koh thể làm các bạn hết ghét SNSD nhưng mình chỉ mong qua bài nay các bạn có thể bớt soi mói SNSD nói chung và các thnafg viên của nhóm nói riêng
Mình thực sự rất muốn các AFS đọc dc bài này của mình
Tài Sản của devilboy8296
Inventory
Pets 01:
Pets 02: Jessica Jessica
Pets 03: Jessica Jessica

Nói chuyện với AFS

soshj_family_1997
★ Newbies ★
soshj_family_1997
★ Newbies ★

Tổng số bài viết : 33

Nói chuyện với AFS Empty

hay tuyệt, rất có tính thuyết phục, cậu khá đấy :7:
Tài Sản của soshj_family_1997

Nói chuyện với AFS

devilboy8296
devilboy8296
Devil Forever ♥ SNSD
Jessica is NO.1

Nói chuyện với AFS Empty

Chuyện.Tiến Nam nghĩ mà
Tài Sản của devilboy8296
Inventory
Pets 01:

Nói chuyện với AFS

devilboy8296
devilboy8296
Devil Forever ♥ SNSD
Jessica is NO.1

Nói chuyện với AFS Empty

quá khen hỳ hỳ
Tài Sản của devilboy8296
Inventory
Pets 01:

Nói chuyện với AFS

Sone_Fam_♥9
★ Newbies ★
Sone_Fam_♥9
★ Newbies ★

Tổng số bài viết : 20

Nói chuyện với AFS Empty

đk đk. Quá hay
Tài Sản của Sone_Fam_♥9

Nói chuyện với AFS

sone.vip
★ S♥NEs ★
sone.vip
★ S♥NEs ★

Tổng số bài viết : 146

Nói chuyện với AFS Empty

good good
Tài Sản của sone.vip
Inventory
Pets 01:
Pets 02: Yuri Yuri
Pets 03: Yuri Yuri

Nói chuyện với AFS

Sponsored content

Nói chuyện với AFS Empty

Tài Sản của Sponsored content

Nói chuyện với AFS

Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Sử dụng tiếng Việt có dấu để post bài, không dùng ngôn ngữ 9X, chữ tượng hình, ... hoặc riêng emoticons để posts
* Nếu những tin tức, hình ảnh, ... trong bài post không phải là của bạn, hãy ghi rõ credits ở phía cuối topic. Hãy tôn trọng công sức của những người tìm ra nó !
* Không bashing nghệ sĩ, không so sánh các ca sĩ, nhóm nhạc, v...v... với nhau để tránh gây xích mích giữa các fan
* Nếu chèn smilies có vấn đề, click A/a bên phải khung viết bài.