Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Mini Shop  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share|

[HYOISM]Hyo gửi lời cảm ơn tới...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Tác giảThông điệp

BiYoung
Bi♥Mi bé nhỏ
BiYoung
Bi♥Mi bé nhỏ

Tổng số bài viết : 397

[HYOISM]Hyo gửi lời cảm ơn tới... Empty

[HYOISM]Hyo gửi lời cảm ơn tới... Vctdgo

HyoYeon gửi lời cảm ơn tới:

Người đầu tiên đó là ba mẹ ! Cảm ơn ba mẹ đã luôn ở bên con,giúp đỡ con và đem lại cho con sức mạnh !!! Ba mẹ .....! Vì con luôn cảm thấy ngượng ngùng khi nói "con yêu ba mẹ"...nên cho đến nay con vẫn chưa 1 lần nói với ba mẹ rằng " con yêu ba mẹ nhiều lắm" !!!!

Người thứ hai đó chính là em trai của chị !! Min Gu à ! Em là người mà chị yêu quý nhất đó ! Chị thật sự đã rất nhớ em và yêu em nhiều , dongsaengah !!! Em cũng như ba mẹ đều rất quan trọng đối với chị,em luôn đem lại cho chị nhiều lời khuyên bổ ích và giúp chị đủ tự tin để tiếp tục bước đi...

Con cảm ơn Chú 3,Thím 3,Chú 4,Thím 4 những người luôn cổ vũ cho con, dành cho con những lời tốt đẹp nhất,mọi người như là ba mẹ ruột của con vậy!!! Khi mọi hoạt động dừng lại và con có thời gian nghỉ ngơi chúng ta hãy cùng nhau đi du lịch nước ngoài cả nhà nhé!!Go Go ~ ~ !!!!!

Các cả các em của chị nữa !!" Ha yeonah, Tae Gu , Jin Gu, Jeongmin-ing~~!! Cảm ơn tất cả đã luôn dõi theo chị !

Oh ~ oh ~ye ....các em mãi là thiên thần giám hộ trong chị , Su Ho ! keke, Thế mới là đàn ông chứ !!!! Chị yêu các em, chị sẽ đợi các chàng trai ạ ....

Chị có nhóm máu AAAAAAAAx100000 ( theo quan niệm của người HQ nhóm máu A là ko tốt nhưng chị thấy rất tốt ~!!^^ bởi vì chị luôn được bạn bè hỗ trợ , giúp đỡ mỗi khi chị mệt mỏi ^.^ ye~! Cảm ơn nhá~!

Và người bạn đã 8 năm qua ! luôn dõi theo tớ ! kichun ~! Đã giúp tớ nhặt bỏ những khuyết điểm, tuy hơi xấu hổ 1 chút nhưng dù sao đi nữa cũng cảm ơn cậu , biết chứ hả ~~!

! Jjong Seok-ee !!!...Tôi rất thích bạn đó!Tại sao ư !!!Tại vì bất cứ khi nào tôi gặp khó khăn bạn chính là người bạn thân thiết luôn ở bên tôi đem lại cho tôi sức mạnh ! Cảm ơn rất nhiều !!!! ^^.

Mặc dù là 1 người rất bận rộn nhưng chị đã là người đầu tiên gọi điện chúc mừng em và chị đã luôn quan tâm đến em !!! Cảm ơn chị So Yeon unniya ~ ( T-ara ) !! Chúc mừng buổi biểu diễn đầu tiên tại music shows với Bo peep !!

Nicole thiên thần của chúng ta !!! đối với unnie bất cứ khi nào unnie gặp em,nói chuyện hay chơi với em chúng đều là những khoảng thời gian thoải mái và vui vẻ nhất...Cảm ơn em ! Chúng ta hãy gặp nhau thường xuyên nhé !

Người mà mình muốn gặp nhất chính là Min Youngss ~Seong Hae sshi iing ~ ( Call me !!! )
2 bạn vẫn tốt đấy chứ ? mình rất nhớ các bạn ~~

Seok Soon à ! Khi nào bạn về Hàn Quốc thì chúng ta chắc chắn sẽ phải gặp nhau đấy !

Dong Jin ie, Yeong Ju khi nào rảnh thì gọi cho tôi nhé.

Hyung oppa !!!! oppa đã giảm được cân và giờ trông oppa rất là đáng yêu đó! keke

Seong ho oppa ! Giống như khi gặp oppa một vài ngày trước , bây giờ tất cả bọn em đều đang rất đói oppa à !

hey ~ ! Hyeong kook opwa~ ! heu heu heu ! quan hệ của chúng ta có chút ngại ngùng , trong tương lai hay kể cả bây giờ em đều muốn chia sẻ nhiều chuyện với oppa !

Gia đình thứ hai của tôi với những thành viên tinh nghịch (Seo,Soo,Yoo,Yu,Ti,Su,Je,Tae ~ ~)...Chúng ta đã từng là những người bạn còn bây giờ chúng ta thật sự đã trở thành chị em một nhà !!! Cảm ơn tất cả những ai đã cho 9 người chúng tôi trở thành 1 nhóm...Tất cả chúng con thật sự biết ơn chúa !!! ~ ~ !!! Tớ yêu tất cả các cậu !!! ye ~ !!!

Cảm ơn Sone của chúng tôi !! Tôi đã rất hạnh phúc khi được gặp gỡ Sone 1 cách gần gũi tại 1st concert ! Trong tương lai nếu chúng ta có thể gặp nhau thân thiết thường xuyên hơn thì điều đó thật là tuyệt !! Album thứ 2 này chính là 1 phần thành quả của sự nỗ lực làm việc chăm chỉ của chúng tôi , trong album này bài hát mà tôi đã được chọn lựa đó là....da da da!!!~ da da da....tôi đã rất thích nó đó chính là Be Happy!!! Tôi và tất cả các thành viên khác đều đang tưởng tượng đến buổi comeback đầu tiên ! thật sự tôi rất hồi hộp ! ~ ~ . Bằng tất cả tình yêu và sự quan tâm của các bạn hãy dõi theo chúng tôi nhé !!! Tất cả chúng tôi luôn cố gắng làm việc hết mình!! Bây giờ chính là Girls Generation ^^ !!!

Cuối cùng, con xin cảm ơn chúa Giesu, cảm ơn chúa ! Amen !!!!

Cre:
Engtrans : HyoYeonJjang@ soshified
VietTrans: hongnhungylk@ soshivn
Tài Sản của BiYoung
Inventory
Pets 01:
Pets 02:
Pets 03:

[HYOISM]Hyo gửi lời cảm ơn tới...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Sử dụng tiếng Việt có dấu để post bài, không dùng ngôn ngữ 9X, chữ tượng hình, ... hoặc riêng emoticons để posts
* Nếu những tin tức, hình ảnh, ... trong bài post không phải là của bạn, hãy ghi rõ credits ở phía cuối topic. Hãy tôn trọng công sức của những người tìm ra nó !
* Không bashing nghệ sĩ, không so sánh các ca sĩ, nhóm nhạc, v...v... với nhau để tránh gây xích mích giữa các fan
* Nếu chèn smilies có vấn đề, click A/a bên phải khung viết bài.