Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.



 
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Mini Shop  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share|

[PROFILE] Girls' Day Profile

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Tác giảThông điệp

Ryn Bb*
★ Graphic Team ★
Ryn Bb*
★ Graphic Team ★

Tổng số bài viết : 12
Được cảm ơn : 0
Ngày tham gia : 24/07/2011

[PROFILE] Girls' Day Profile Empty


[PROFILE] Girls' Day Profile OpDc8

Real name: Park So-jin (박소진)
Date of birth: May 21, 1986
Height: 167cm
Weight : 47kg
Blood type: AB
Group leader.

[PROFILE] Girls' Day Profile ErFZz

Real name: Woo Ji-hae (우지해)
Date of birth: May 14, 1989
Height: 163cm
Weight : 43kg
Blood type: B

[PROFILE] Girls' Day Profile IMazt

Real name: Kim Ah-young (김아영)
Date of birth: November, 1992
Height: 168cm
Weight : 49kg
Blood type: O

[PROFILE] Girls' Day Profile Jop5x

Real name: Bang Min-ah (방민아)
Date of birth: May 13, 1993
Height: 165cm
Weight : 47kg
Blood type: O

[PROFILE] Girls' Day Profile ZrKe0

Real name: Lee Hye-ri (이혜리)
Date of birth: June 9, 1994
Height: 166cm
Weight : 46kg
Blood type: AB
Group maknae.


*Mình thích nhóm này lắm í 19 thích nhất là Yura và Minah nhé*
Tài Sản của Ryn Bb*
Inventory
Pets 01:
Pets 02:
Pets 03:



Về Đầu Trang Go down


[PROFILE] Girls' Day Profile

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Sử dụng tiếng Việt có dấu để post bài, không dùng ngôn ngữ 9X, chữ tượng hình, ... hoặc riêng emoticons để posts
* Nếu những tin tức, hình ảnh, ... trong bài post không phải là của bạn, hãy ghi rõ credits ở phía cuối topic. Hãy tôn trọng công sức của những người tìm ra nó !
* Không bashing nghệ sĩ, không so sánh các ca sĩ, nhóm nhạc, v...v... với nhau để tránh gây xích mích giữa các fan
* Nếu chèn smilies có vấn đề, click A/a bên phải khung viết bài.
Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: SM ENTERTAINMENT :: Special Friends-
Create a forum on Forumotion | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất